ഷുഗർ കുറയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹമുണ്ടോ ഷുഗർ കുറയ്ക്കുവാനും ഇനി ഒരിക്കലും വരാതിരിക്കുവാനും

എന്താണ് ഡയബറ്റിസ് അല്ലെങ്കിൽ പ്രമേഹം? നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പഞ്ചസാരയുടെ അളവ് ക്രമാതീതമായി കൂടുന്ന ഒരു അനുഭവമാണ് പ്രമേഹം അഥവാ ഡയബറ്റിസ് എന്ന് പറയുന്നത്. സാധാരണഗതിയിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ രക്തത്തിലെ പഞ്ചസാരയുടെ അളവ് ഭക്ഷണത്തിനു മുൻപ് നൂറിൽ താഴെ ആയിരിക്കും. ഭക്ഷണത്തിനുശേഷം 140 ന് താഴെയും ആയിരിക്കണം. നമ്മൾ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് പ്രമേഹമുള്ള ആളുകൾക്ക് നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാവുന്ന വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള മരുന്നാണ്. നമുക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് കോവയ്ക്ക ആണ്.

ഒരുപാട് ഔഷധഗുണം ഉള്ള സംഭവം ആണ് കോവയ്ക്ക എന്ന് പറയുന്നത്. ഇവിടെ 5 കോവയ്ക്ക എടുത്തിട്ടുണ്ട്. കോവയ്ക്ക അറിയപ്പെടുന്നത് പ്രകടനം ആയിട്ടുള്ള ഒരു നല്ല ഇൻസുലിൻ ആയിട്ടാണ്. പ്രമേഹരോഗി ദിവസവും 100 ഗ്രാം കോവയ്ക്ക കഴിക്കണം എന്നാണ് പറയുന്നത്. അതിൻറെ കാരണം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മുടെ പാൻക്രിയാസിലെ ബീറ്റാ കോശങ്ങളെ ഉത്തേജിപ്പിച്ച് കൂടുതൽ ഇൻസുലിൻ ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കുവാൻ ഈ കോവാകക്ക് സാധിക്കും. അതുപോലെ തന്നെ നമുക്ക് ആവശ്യംമായിട്ടുള്ള മറ്റൊന്നാണ് നെല്ലിക്ക. നെല്ലിക്കയിലെ ഔഷധ ഗുണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്ന് നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതാണ്.

നമുക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് 5 കോവക്കയും പിന്നെ അത്യാവശ്യം വലിപ്പമുള്ള ഒരു നെല്ലിക്കയും ആണ്. ഇനി ഇതിലേക്ക് ഒരു ത്തുള്ളി പോലും വെള്ളം ഒഴിക്കാതെ നല്ലതുപോലെ അരച്ചെടുക്കുക. അരച്ച് എടുക്കുന്ന സമയത്ത് നമ്മളിതിലേക്ക് വെള്ളം ചേർക്കാൻ പാടുയില്ല. ഒരു തുള്ളി വെള്ളം പോലും ചേർക്കാതെ പാടില്ല. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വേണ്ടി വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *