പലതും ചെയ്ത് മടുത്തവർ ഇത് ചെയ്തോളൂ ശരീരം പട്ടുപോലെ തിളങ്ങുവാൻ ഒരു കിടിലൻ കിടുക്കാച്ചി ഐറ്റം

നമ്മൾ ഇന്ന് തയ്യാറാക്കുവാൻ പോകുന്നത് ഒരു ഹോംമേഡ് ബോഡി ലോഷൻ ആണ്. നമുക്കറിയാം വിപണിയിൽ ഒരുപാട് ലോഷനുകൾ നമുക്ക് ലഭിക്കാറുണ്ട്. കെമിക്കൽ ഉള്ളത് കിട്ടാറുണ്ട്. കെമിക്കൽ ഇല്ലാത്തതും കിട്ടാറുണ്ട്. ഏതാണെന്ന് നമുക്ക് തിരിച്ചറിയാൻ പറ്റുകയില്ല. അതുകൊണ്ടാണ് ഈ ഒരു വീഡിയോ ചെയ്യുന്നത്. നമ്മുടെ ഈ ലോഷൻ തയ്യാറാക്കുവാൻ നമുക്ക് ആദ്യം വേണ്ടത് വെളിച്ചെണ്ണയാണ്. പാരച്യൂട്ട് വെളിച്ചെണ്ണയാണ് എടുത്തിട്ടുള്ളത്. ഇനി നമ്മൾക്ക് മൂന്ന് ടേബിൾ സ്പൂൺ ഓയിൽ ഒഴിച്ച് കൊടുക്കാം. വേറെ ഏത് കമ്പനിയുടെ ഓയിൽ വേണമെങ്കിക്കും എടുക്കാം. ഒരു കണക്ക് ഒഴിച്ചു കൊടുക്കുക. ഇനി നമുക്ക് വേണ്ടി റോസ് വാട്ടർ മാത്രമാണ്.

നമുക്ക് ഓരോ 11 ടേബിൾസ്പൂൺ റോസ് വാട്ടർ കൂടി ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കാം. നമുക്കറിയാം റോസ് വാട്ടർനു നല്ല ഒരു മണമുണ്ട്. അപ്പോ നമ്മുടെ ദേഹത്ത്, മുഖത്ത് പുരട്ടുമ്പോൾ നല്ല ഒരു മരണം കൂടി ലഭിക്കുന്നതാണ്. ഇത് 11 ടേബിൾസ്പൂൺ മാത്രമാണ് എടുത്തിട്ടുള്ളത്. നമ്മൾ കൂടുതലായിട്ട് ഉണ്ടാക്കുകയാണെങ്കിൽ അതിനനുസരിച്ച് വേണം അളവുകൾ മാറ്റുവാൻ. 11 ടേബിൾസ്പൂൺ നമ്മൾ എടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇനി നമുക്ക് വേണ്ടത് ഗ്‌ളൈസറിനാണ്. നമുക്കറിയാം അത്യാവശ്യം നല്ല ടൈറ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് ഇത്‌. അതുകൊണ്ട് മൂന്ന് ടേബിൾസ്പൂൺ മാത്രം മതിയാകും. ഇനി നമുക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് അലോവേര ജെൽ ആണ്. അല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ കറ്റാർവാഴജെൽ ആണ്. ഇത് ഇപ്പോൾ കടയിൽ നിന്ന് വാങ്ങിയ ജെല്ലാണ് എടുത്തിട്ടുള്ളത്. നാല് ടേബിൾ സ്പൂൺ ഇതിലേക്ക് ചേർത്തുകൊടുക്കാം.

നമ്മുടെ വീട്ടിൽ ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് അത് എടുക്കാവുന്നതാണ്. അങ്ങനെ നിങ്ങൾ നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ജെല്ലാണ് എടുക്കുന്നത് എങ്കിൽ നിങ്ങൾ കട്ട് ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു മഞ്ഞനിറത്തിലുള്ള ജെല്ല് വരാറുണ്ട്. നിങ്ങൾ ഒരിക്കലും ഉപയോഗിക്കരുത്. അത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അപ്ലൈ ചെയ്യാൻ പാടില്ല. നല്ലതുപോലെ കഴുകിയതിനു ശേഷം മാത്രമേ എടുക്കുവാൻ പാടുകയുള്ളൂ. അപ്പോൾ നമ്മൾ നാല് ടേബിൾസ്പൂൺ ജെല്ല് ചേർത്ത് നല്ലപോലെ മിക്സ് ചെയ്തു എടുക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ നിങ്ങൾ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *