പോയ രോമം ഇനി തിരികെ വരില്ല സ്ത്രീകളിലെ അനാവശ്യ രോമങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ കളയാം

അനാവശ്യ രോമങ്ങൾ എങ്ങനെ കളയാം എന്നുള്ളതാണ് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത്. രോമങ്ങൾ കൂടുതലും സ്ത്രീകളിലാണ് ഉണ്ടാകുന്നത്. അത് മീശ പോലെയോ ഉണ്ടാകുന്ന രോമങ്ങൾ പെട്ടെന്ന് ഒഴിവാക്കാനുള്ള വളരെ ശക്തിയുള്ള ടിപ്പാണ് പറയുന്നത്. നമുക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് ഓമക്കയാണ് ചില സ്ഥലങ്ങളിൽ ഇതിനെ കപ്പളങ്ങ എന്ന് പറയാറുണ്ട്. അപ്പോൾ നമ്മൾ ഓമയ്ക്ക ഇവിടെ ഒരു കപ്പ് എടുത്തിട്ടുണ്ട്. നമുക്ക് ഇതൊന്ന് മിക്സിയിൽ നല്ലപോലെ അരച്ചെടുക്കണം. നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു റെമഡി ആണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ നിങ്ങൾ ഈ മെത്തേട് ഒരു പത്ത് അല്ലെങ്കിൽ പതിനഞ്ച് ദിവസം ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

ദിവസവും രണ്ട് നേരം ഇത്‌ ചെയ്യണം. അപ്പോൾ ഇവിടെ ഒന്നര ടേബിൾസ്പൂൺ എടുത്തിട്ടുണ്ട്. അതിലേക്ക് ഒരു കാൽ ടീസ്പൂൺ മഞ്ഞൾപ്പൊടി ചേർത്ത് കൊടുക്കാം. ഇനി ഇതിനെ നല്ലത് പോലെ ഒന്ന് മിക്സ് ചെയ്ത് എടുക്കുക. മിക്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം അനാവശ്യമായ രോമങ്ങൾ എവിടെയാണ് ഉള്ളത് അവിടെ നമുക്ക് ഒന്ന് അപ്ലൈ ചെയ്തു കൊടുക്കാം. കാരണം കൂടുതലായിട്ട് സ്ത്രീകൾ ഒരുപാട് ആളുകൾ പറയുന്നതാണ് ചുണ്ടിന് മുകളിൽ മീശ പോലെ രോമം ഉണ്ടാകാറുണ്ട് എന്ന്. അപ്പോൾ അവിടെയൊക്കെ നമ്മൾ ഇതുപോലെ തേച്ചു കൊടുക്കുക. അങ്ങിനെ തേച്ചു കൊടുത്തതിനുശേഷം ഒരു അരമണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞു നല്ലതുപോലെ തുടച്ചു കളയുക.

ഒരു തുണി ഉപയോഗിച്ച് നല്ലപോലെ തുടച്ചു കളയുക. നല്ലപോലെ ഡ്രൈ ആയതിനുശേഷം തുടച്ചു കളയാം. ശേഷം കഴുകാം. അതുപോലെതന്നെ നല്ല കട്ടയിൽ തേച്ചു പിടിപ്പിക്കുകയും വേണം. അപ്പോൾ ഇതുപോലെ നല്ലപോലെ തുടച്ചു അതിനുശേഷം ഇത് കഴുകിയെടുക്കുക. നമുക്ക് രോമം പിന്നീട് ഉണ്ടാകാതിരിക്കാനുള്ള ടിപ്പ് കൂടിയാണ് ഇത്‌. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വേണ്ടി നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *