നെഞ്ചിരിച്ചിൽ അസിഡിറ്റി വായനാറ്റം എന്നിവ ഇനി വരുകയില്ല ഇത് കണ്ടില്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് നഷ്ടം

നെഞ്ചരിച്ചിൽ അതുപോലെതന്നെ ഗ്യാസ് ട്രബിളും ഒക്കെ നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്. ചില ആളുകൾക്ക് അറിയാം നമ്മൾ എന്ത് ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും നെഞ്ചിരിച്ചിൽ ആണ്. അപ്പോൾ ഇങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറുവാൻ ആയിട്ടുള്ള ഒരു എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒന്ന് രണ്ട് ടിപ്പുകൾ ആണ് എന്ന് പറയുന്നത്. അപ്പോൾ നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി തന്നെ കാണുക. നെഞ്ചെരിച്ചിലും ഗ്യാസ്ട്രബിൾ മാറാനുള്ള വീട്ടുവൈദ്യം എന്താണെന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. നമുക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് പറയാം. ഇത്‌ നമ്മൾ ചെയ്യുവാൻ പോകുന്നത് മാസത്തിൽ മൂന്നു ദിവസം മാത്രമാണ്.

അത് നിങ്ങൾ എപ്പോഴും ശ്രദ്ധിക്കണം. നമുക്ക് കാൽടീസ്പൂൺ ചെറിയ ജീരകം അല്ലെങ്കിൽ പെരിഞ്ചീരകം ചേർത്തുകൊടുക്കാം. അതാണ് അപ്പോൾ എടുത്തിരിക്കുന്നത് ചെറിയ ജീരകം ആണ്. അതിനുശേഷം വേണ്ടത് കല്ലുപ്പാണ്. ഒരു അല്പം മാത്രം മതി. ഇനി അത് ഇല്ല എന്നുണ്ടെകിൽ ഉപ്പുപൊടി ആണ് എടുക്കുന്നത്. എങ്കിൽ ഉപ്പുപൊടി മാത്രം എടുക്കുക. ഇത്രയും സാധനങ്ങൾ എടുത്തതിനുശേഷം അതായത് പെരിഞ്ചീരകം അല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ സാധാരണ ജീരകം അതുപോലെതന്നെ ഉപ്പ് അല്ലെങ്കിൽ കല്ല്പ്പ് ഇത്രയും എടുത്തതിനുശേഷം നല്ലതുപോലെ മടക്കി ചവച്ച് അരച്ചു നീര് കുടിക്കുക.

മാസത്തിൽ 3 ദിവസം മാത്രമേ ചെയ്യുവാൻ പാടുകയുള്ളൂ. ഇതിൽ ഒരു 5 മിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞ് രണ്ട് ഗ്ലാസ് ഇളം ചൂടുവെള്ളം കുടിക്കുക. ഇനി അടുത്ത ഒരു ടിപ്പ് ആണ് പറയാൻ പോകുന്നത്. നമുക്ക് വീട്ടിലൊക്കെ സ്റ്റോർ ചെയ്തു വെക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് പറയുന്നത് സ്ഥിരമായി നെഞ്ചെരിച്ചിലും ഗ്യാസും ഒക്കെ ഉള്ള ആളുകൾ തയ്യാറാക്കി ഇതിനായി നമുക്ക് മൂന്നു പേരുകൾ ആണ് വേണ്ടത്. ഒന്നാമതായി വേണ്ടത് ജീരകം ആണ്. അതല്ലെങ്കിൽ സാധാരണജീരകം എങ്കിൽ കരിഞ്ജീരകം എന്നൊക്കെ പറയും. കരിജീരകം ഒരു 50 ഗ്രാം എടുക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *