ഉറങ്ങും മുൻപ് പൊക്കിളിൽ അൽപ്പം വെളിച്ചെണ്ണ ഒഴിച്ചാൽ എന്താണ് സംഭവിക്കുക

ഉറങ്ങും മുൻപ് പൊക്കിളിൽ അൽപ്പം വെളിച്ചെണ്ണ ഒഴിച്ചാൽ. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഒരു ഭാഗമാണ് പൊക്കിൾ എന്ന് പറയുന്നത്. ഒക്കെ കൂടി ബന്ധം എന്ന് പറയുന്നത് ഇതാണ്. ഏറെ അമ്മയും കുഞ്ഞും തമ്മിലുള്ള ബന്ധത്തെ വിശദീകരിക്കുമ്പോൾ ആണ് പൊക്കിൾ കൊടി പറയാറുള്ളത്. എന്നാൽ ഈ ഒരു ബന്ധത്തിനപ്പുറം പല അവയവങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഒന്നാണ് പൊക്കിൾ. കണ്ണ്, ചെവി, തലച്ചോറ്, പാൻക്രിയാസ് തുടങ്ങിയ അവയവങ്ങളുമായി പൊക്കിളിന് ബന്ധമുണ്ട്.

പൊക്കിള് ചുറ്റം അൽപം എണ്ണയോ അൽപം നെയ്യ് പുരട്ടി കിടക്കുന്നത് പല അസുഖങ്ങൾ പരിഹരിക്കാനുള്ള സ്വാഭാവിക വഴിയാണ്. ഇതുവഴി ആയുർവേദ പരിഹാരങ്ങളിൽ ഏറെ ഗുണങ്ങളുള്ള ഒന്നുതന്നെയാണ്. രാത്രി കിടക്കുന്നതിനു മുൻപ് വെളിച്ചെണ്ണയോ നെയ്യോ പൊക്കിളിനു ഒഴിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ചുറ്റും അല്പം പുരട്ടുകയും ചെയ്യുക. കണ്ണിനുണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ മാറാൻ ഇത് വളരെ നല്ലതാണ്. മുട്ടുവേദനയ്ക്കുള്ള നല്ലൊരു പരിഹാരം കൂടിയാണ്. ഈ രീതിയിൽ കടുക് എണ്ണ പുരട്ടിയാൽ ക്ഷീണത്തിന് കുറവുണ്ടാകും.രാത്രി നല്ല ഉറക്കം ലഭിക്കുകയും ചെയ്യും. ലെമൺ ഓയിൽ വാങ്ങിവാൻ ലഭിക്കും.

ഇത് പൊക്കിളിൽ പുരട്ടിയാൽ പ്രസരിപ്പിന് വളരെ നല്ലതാണ്. ഇതേ രീതിയിൽ ബദാം പുരട്ടിയാൽ തിളക്കം ലഭിക്കുവാൻ വളരെ നല്ലതാണ്. ഈ ഒരു രീതിയിൽ ഇത്‌ രണ്ട്, മൂന്ന് തുള്ളി ലെമൺ ഓയിലിൽ എന്ന് മുക്കി വയ്ക്കുന്നത് സ്ത്രീകൾക്കുണ്ടാകുന്ന വാത സംബദ്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിന് ഏറെ നല്ലതാണ്. ഉറങ്ങുന്നതിന് മുൻപ് ഇത്‌ പുരട്ടുന്നത് ആണ് ഗുണകരം. യാതൊരു തരത്തിലുള്ള ദോഷഫലങ്ങൾ ഇല്ല എന്നുള്ളതാണ് ഇതിൻറെ പ്രത്യേകത. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വേണ്ടി നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി തന്നെ കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *