ഷുഗറും കൊളസ്ട്രോളും പെട്ടെന്ന് കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടി നിങ്ങൾ ദിവസവും ഈ ഒരു ഇല കഴിച്ചാൽ മതി

ഡോക്ടർമാർ പലപ്പോഴും രോഗികളോട് പറയാനുള്ള കാര്യങ്ങൾ ഏതൊക്കെ ഭക്ഷണങ്ങളാണ് കഴിക്കാൻ പാടില്ല അല്ലെങ്കിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കാൻ പാടില്ല എന്ന് പറഞ്ഞ റെസ്ട്രിക്ട് ചെയ്യുക ആണ് പൊതുവേ ചെയ്യാറുള്ളത് അപ്പോൾ ഞങ്ങൾ പിന്നെ ഏത് ഭക്ഷണം കഴിക്കും ഡോക്ടറെ എന്ന രീതിയിൽ ഒരുപാട് ആളുകൾ നമ്മളോട് ചോദിക്കാറുണ്ട് അപ്പോൾ ഇന്നത്തെ ഈ ഒരു വീഡിയോയിലൂടെ നമ്മൾ ഇവിടെ പറയാൻ വേണ്ടി പോകുന്ന കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത്.

രോഗികൾക്ക് വളരെ സ്വാദിഷ്ടമായ കഴിക്കാൻ വേണ്ടി സാധിക്കുന്ന അതുപോലെതന്നെ നല്ല രീതിയിൽ ഒക്കെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള കൊളസ്ട്രോൾ ഷുഗറോ ഫാറ്റി ലിവറോ ഇതിനെ ഒന്നും സാരമായി ബാധിക്കാത്ത അതോടൊപ്പം നമുക്ക് വാല്യൂ ആഡഡ് പ്രൊഡക്ട്സ് ആയിട്ടുള്ള അതായത് നമുക്ക് നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ നട്ടു വളർത്താവുന്ന വീട്ടിൽ നട്ട് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് ഏകദേശം ഒരു 60 വർഷത്തോളം തന്നെ നമുക്ക് അതിൽ നിന്ന് ഇല കറി ആയിട്ട് നമുക്ക് കഴിക്കാൻ വേണ്ടി പറ്റുന്ന വളരെ സ്വാദിഷ്ടമായിട്ട് ഉള്ള ഒരു ഡിഷിനെ പറ്റിയിട്ടാണ്.

നമ്മൾ ഇപ്പോൾ ഇവിടെ ചർച്ച ചെയ്യാൻ വേണ്ടി പോകുന്നത്. ഞാനീ 60 വർഷം എന്ന് പറയുമ്പോൾ നിങ്ങൾ വിചാരിച്ചിട്ടുണ്ടാവും അത് എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് ഉള്ളത് കാരണം നമ്മൾ എപ്പോഴും ഒരു ചീര തന്നെ നട്ടു എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് ഒരു രണ്ടോ മൂന്നോ വർഷം അതിനുള്ളിൽ തന്നെ നമുക്കത് മാറ്റി നടത്തേണ്ടത് ആയിട്ട് വരും കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ കാണുക.