ആൻറിബയോട്ടിക് മരുന്നുകൾ നമ്മൾ എങ്ങനെയാണ് കഴിക്കേണ്ടത് എന്തിനാണ് കഴിക്കേണ്ടത് എന്നതിനെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത്.

ഇന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് ആൻറിബയോട്ടിക് മരുന്നുകൾ നമുക്ക് എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കാം അതുപോലെതന്നെ എന്തിനാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് കഴിഞ്ഞാൽ വളരെയധികം അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ടാകാൻ സാധ്യതയുണ്ടോ എന്നൊക്കെയുള്ള സംശയങ്ങൾക്ക് മറുപടി ആണ് ഇന്നത്തെ ഈ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ പറയുന്നത്. വളരെയധികം ആളുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു മരുന്ന് തന്നെയാണ് ആൻറിബയോട്ടിക് മരുന്നുകൾ. നമുക്ക് ഏതൊക്കെ ഒക്കെ അസുഖങ്ങൾക്കാണ് ആൻറിബയോട്ടിക് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം.

എന്തെല്ലാം ബാക്ടീരിയൽ ഇൻഫെക്ഷനുകൾ ഉണ്ടോ അതിനെല്ലാം നമുക്ക് ഇങ്ങനെയുള്ള ആൻറിബയോട്ടിക് മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ് പലതരം പോസ്റ്റിനും പലതരം കുറവിലും നമുക്ക് മരുന്നുകൾ ലഭിക്കുന്നുണ്ട്. ഒരിക്കലും ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരമല്ലാതെ നിങ്ങൾ ഇങ്ങനെ ബാക്റ്റീരിയൽ ഇൻഫെക്ഷൻ വന്നുകഴിഞ്ഞാൽ. ഞങ്ങൾ ഒരിക്കലും പോയി കടയിൽ നിന്ന് വരുന്ന വാങ്ങി കഴിക്കരുത് അത് വളരെയധികം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കും പലർക്കും പല അലർജികളും ഉണ്ടാകാൻ സാധ്യത കൂടുതലാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം അല്ലാതെ ഒരു കാരണവശാലും നിങ്ങൾ ഞങ്ങൾ ആൻറിബയോട്ടിക് മരുന്നുകൾ വാങ്ങി കഴിക്കരുത്.

നമ്മുടെ വേറെ പല അസുഖങ്ങൾക്കും മരുന്നുകൾ കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെയധികം റസിസ്റ്റൻസ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ കൂടുകയും പിന്നീട് വളരെയധികം പ്രശ്നങ്ങൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിങ്ങൾ ഒരു കാരണവശാലും ഇങ്ങനെയുള്ള അസുഖങ്ങൾക്ക് ആൻറിബയോട്ടിക്കുകൾ കഴിക്കാതിരിക്കുക. നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ കൂടുതൽ പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാക്കുന്നത് ഇങ്ങനെയുള്ള റെസിസ്റ്റൻസ് ബൈക്ക് ഇരകളാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇവയെ കൂടാതിരിക്കാൻ വളരെയധികം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം നമുക്കുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരു കാരണവശാലും നിങ്ങൾ വെറുതെ മരുന്നുകൾ കഴിക്കരുത് . ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾ ഫുള്ളായി കാണുക.