മുടി വളരാൻ ഒത്തിരി പണം ചെലവാക്കുന്നവരാണോ നിങ്ങൾ കഷണ്ടി മുടി കൊഴിച്ചിൽ താരൻ എല്ലാം മാറി കിട്ടും ഇത് മാത്രം ചെയ്യുക

മുടിക്ക് വേണ്ടിയുള്ള ഒരു വീഡിയോ ആണ് ഇന്നത്തേത്. മുടിക്ക് വന്നിട്ടുള്ള ഒരു നര മാറാനും അതുപോലെതന്നെ മുടിക്ക് വളരാനുള്ള ഓയിൽ ആണ് നമ്മൾ ഇന്ന് ഇവിടെ തയ്യാറാക്കാൻ പോകുന്നത്. ചില ആളുകൾ പറയുന്നത് കേൾക്കാം. എനിക്ക് മുൻപ് ഒരുപാട് മുടി ഉണ്ടായിരുന്നു. പക്ഷേ ഇപ്പോൾ എല്ലാം പോയി, കൊഴിഞ്ഞു പോയി. ഇപ്പോൾ എൻറെ മുടി നോക്കുമ്പോൾ തന്നെ വളരെ വിഷമമാണ്. കൊഴിഞ്ഞുപോയത് നമ്മൾ ഓർക്കേണ്ടത് ഇല്ല. പോയതൊക്കെ പോയി. നമുക്ക് മുന്നോട്ട് എന്ത് ചെയ്യാൻ പറ്റും എന്നുള്ളതാണ് ചിന്തിക്കേണ്ടത്. അപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ആർക്കെങ്കിലും മുടികൊഴിച്ചില് പണ്ട് നല്ലതുപോലെ മുടി ഉണ്ടായിട്ട് ഇപ്പോഴും പ്പോയിട്ട് വിഷമിച്ചിരിക്കുന്ന ഒരാൾ ആണ് നിങ്ങൾ എങ്കിൽ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കണ്ടിരിക്കുക.

പ്രശ്നപരിഹാരം ഇതിലുണ്ട്. ഞാൻ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഓയിൽ പരിചയപ്പെടുത്തിത്തരാം. നമ്മൾ തയ്യാറാക്കാൻ പോകുന്നത് വളരെ നാച്ചുറലായി പെട്ടെന്ന് തന്നെ മുടി വളർത്തുവാനുള്ള ഓയിൽ ആണ്. അപ്പോൾ ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾ മുഴുവനായി കണ്ടിരിക്കുക. മുടിയിൽ നമുക്ക് താരൻ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ഒരിക്കലും നമ്മൾ ഇതുപോലെയുള്ള ഓയിലുകൾ തേക്കരുത്.

അതുപോലെ തന്നെ മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ട് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇതുപോലെയുള്ള ഓയിൽ നമ്മൾ അപ്ലൈ ചെയ്ത് കൊടുക്കരുത്. കൂടുതൽ കൊഴിഞ്ഞു പോവുകയെ ഉള്ളു. അതുകൊണ്ട് മുടി കൊഴിച്ചിൽ മാറ്റി മുടി എങ്ങനെ വളർത്തിയെടുക്കാം? താരൻ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം? അതിനായി എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് നോക്കാം.വീട്ടിൽ ഉള്ള കാപ്പി പൊടി ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ എടുക്കുക. കാപ്പി പൊടി, രണ്ടു ടേബിൾ സ്പൂൺ തൈര്, രണ്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ വെളിച്ചെണ്ണ ഇവ എടുക്കുക. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ വേണ്ടി വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *