മൂത്രത്തിൽ കല്ല് മൂത്രത്തിൽ പഴുപ്പ് കൊളസ്ട്രോൾ ഇടയ്ക്കിടെ ഉണ്ടാകുന്ന തലകറക്കം എന്നിവ പെട്ടെന്ന് മാറാൻ ഇനി ഇത് മാത്രം മതി

മൂത്രത്തിൽ കല്ല്, മൂത്രത്തിൽ പഴുപ്പ് അതുപോലെതന്നെ ഇടയ്ക്കിടെ ഉണ്ടാകുന്ന തലകറക്കവും ഒരുപാട് ആളുകളെ അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ്. അപ്പോൾ ഇതിന് വേണ്ടി നമുക്ക് വീട്ടിൽ ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന എളുപ്പത്തിലുള്ള 4 മാർഗങ്ങളാണ് നമ്മുടെ ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ പറയാൻ പോകുന്നത്. വീഡിയോ നിങ്ങൾ മുഴുവനായും കണ്ടിരിക്കുക. ഇതിൽ കാണിക്കുന്ന മരുന്നുകൾ എന്തിനൊക്കെ ഉള്ളതാണെന്ന് അറിയണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണേണ്ടതാണ്. ആദ്യം നമ്മൾ കാണിക്കുന്നത് യൂറിൻ ഇൻഫെക്ഷൻ അതായത് മൂത്രത്തിൽ പഴുപ്പിന് വേണ്ടിയുള്ളതാണ്.

മിക്കപ്പോഴും സ്ത്രീകൾക്ക് യൂറിനറി ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടാകുന്നത് ഫാസ്റ്റ് ഫുഡ്‌ ഭക്ഷണം പോലെ ക്ശഴിച്ചിട്ടാണ്. അത്കൊണ്ട് തന്നെ മൂത്രത്തിൽ കടച്ചിൽ അങ്ങനെയുള്ള അസുഖങ്ങൾക്ക് ഇത് ഒന്നാമത്തെ ടിപ്പ് വളരെ നല്ലതാണ്. നമുക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് അങ്ങാടികൾ വാങ്ങി കിട്ടുന്ന ബാറിലെറിയാണ്. നമ്മൾ ഒരു നാല് ടേബിൾസ്പൂൺ ബാറിലേറി എടുക്കുക. ബാറിലേറി എടുത്തതിനുശേഷം നല്ലതുപോലെ കഴുകി വൃത്തിയാക്കി എടുക്കുക. നമ്മൾ മെയിൻ ആയിട്ട് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം നേരിട്ട് ഇടക്കരുത്. നല്ലപോലെ കഴുകുക. ഒന്നോ രണ്ടോ വട്ടം കഴുകിയെടുക്കുക.

അതിനുശേഷം മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കാൻ പാടുള്ളൂ. നമ്മൾ എടുക്കുന്ന വെള്ളം എന്ന് പറയുന്നത് നാല് ഗ്ലാസ് വെള്ളം ആണ് എടുത്തിരിക്കുന്നത്. വെള്ളം കുറച്ച് കൂടി പോയാലും കുഴപ്പമില്ല. യൂറിനറി ഇൻഫെക്ഷൻ കൂടുതൽ ഉള്ള ആളുകൾ അല്പം വെള്ളം കൂടുതൽ കുടിക്കുന്നത് വളരെ നല്ലതാണ്. 5, 6 ഗ്ലാസ് വെള്ളം എടുക്കാവുന്നതാണ്. നാൾ ഗ്ലാസ്‌ വെള്ളത്തിലേക്ക് നമ്മൾ നാല് ടേബിൾസ്പൂൺ ബാറിലേറി കഴുകിയിട്ട് കൊടുത്തിട്ടുണ്ട്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *