കുഴിനഖം പെട്ടെന്ന് മാറാനും വരാതിരിക്കുവാനും കിടിലൻ മരുന്ന്

കുഴിനഖത്തിനെ നമുക്ക് വളരെ പെട്ടെന്ന് മാറ്റാനുള്ള മൂന്ന് ടിപ്പുകൾ ആണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നത്. അതുപോലെ തന്നെ കുഴിനഖം വരാതിരിക്കുവാനുള്ള ഓയിലും ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നുണ്ട്. പ്രവാസി സുഹൃത്തുക്കൾക്ക് അവിടെ ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ടിപ്പ് കൂടി ഇതിൽ പറയുന്നുണ്ട്. നമുക്ക് ഇതിനായി ആവശ്യമുള്ളത് ശർക്കര ആണ്. അപ്പോൾ ശർക്കരയിൽ നിന്ന് നമുക്ക് അര ടേബിൾസ്പൂൺ സർക്കര നല്ലതുപോലെ കഴുകിയെടുക്കുക. ഒരുപാട് ചർക്കയുടെ ആവശ്യമില്ല. ഒരു അര ടീസ്പൂൺ മാത്രം മതി. അതിനുശേഷം നമ്മൾ ഇതിനകത്തേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കുന്നത് ചുണ്ണാമ്പ് ആണ്.

ചുണ്ണാമ്പ് നമുക്ക് ഒരു ടേബിൾ സ്പൂൺ ആവശ്യമുള്ളു. ഇത് രണ്ടും കൂടി നല്ലതുപോലെ യോജിപ്പിക്കുക. മിക്സ് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് വെള്ളം ഒന്നും ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കാൻ പാടുള്ളതല്ല. ചുണ്ണാമ്പ് കൊണ്ട് തന്നെ ഈ ശർക്കര നല്ലപോലെ മിക്സ് ചെയ്ത് എടുക്കുക. അതിനുശേഷം നമ്മൾ ഇത് കുഴിനഖം ഉള്ള ഭാഗത്ത് നല്ലതുപോലെ അപ്ലൈ ചെയ്ത് കൊടുക്കുക. ഇത് കൈയിൽ ആണ് ഉള്ളത് അത് നല്ലതുപോലെ പൊതിഞ്ഞ് അപ്ലൈ ചെയ്തു കൊടുക്കുക.

അങ്ങിനെ പറഞ്ഞാൽ കവർ ഉപയോഗിച്ച് കൊണ്ടൊന്നുമല്ല. ഇതു കൊണ്ട് തന്നെ നല്ലതുപോലെ അപ്ലൈ ചെയ്ത് കൊടുക്കുക. അതിനുശേഷം കുറച്ച് ഡ്രൈ ആയി കഴിയുമ്പോൾ വാഷ് ചെയ്തു കളയുന്നതാണ്. ഒരു ദിവസത്തിൽ രണ്ടോ മൂന്നോ തവണ ഇത് ഉപയോഗിക്കേണ്ടതാണ്. അങ്ങനെ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ കുഴിനഖത്തിനെ നിങ്ങൾക്ക് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാവുന്നതാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

We believe that everything we offer will be of benefit to you. You can record your comments and comments. I look forward to your valuable comments. If you like these tips, you should follow this page. ഞങ്ങൾ തരുന്ന ഓരോ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമാകും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *